మరో స్టార్ హీరోయిన్ విడాకులు.. వీరు విడాకులు తీసుకుంటారనే ముందే ఊహించి వుంటారు..

By | February 11, 2022

శిల్పాశెట్టి తాను నివసిస్తున్న ఆస్తిని రాజ్‌కుంద్రాతో విడిచిపెట్టాలని ప్లాన్ చేసినట్లు సమాచారం. విడాకులు తీసుకోవాలనే ఉద్దేశ్యంతో భార్యాభర్తలు తమ ఆస్తులను పంచుకుంటున్నారని హిందీ మీడియాలో కథనాలు వచ్చాయి. సినిమా ఇండస్ట్రీలో విడాకులు ఎక్కువ అవుతున్నాయి. హిందీ సినిమా ప్రపంచంలో మొదలైన ఈ విడాకుల సంస్కృతి తెలుగు, తమిళ సినిమాలకూ పాకింది. హిందీ నటుడు అమీర్ ఖాన్, నటి సమంత మరియు నటుడు ధనుష్‌ల బాటలో నటి శిల్పాశెట్టి తన భర్త రాజ్‌కుంద్రాతో విడాకులు తీసుకోవాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు సమాచారం.

రాజ్‌కుంద్రా పోర్నోగ్రఫీ కేసులో ఇరుక్కుని జైలుకు వెళ్లినప్పుడు ఇద్దరూ విడిపోతారని వచ్చిన వార్తలను శిల్పాశెట్టి ఖండించారు. అయితే ఇప్పుడు మళ్లీ అదే విడాకుల సమాచారం వ్యాపించడాన్ని ఆయన ఖండించడం లేదు. శిల్పాశెట్టి విడాకులు తీసుకుంటుందనే ప్రచారం జరగడానికి ఓ కారణం ఉంది. రాజ్ కుంద్రా రూ.39 కోట్ల ఆస్తులను శిల్పాశెట్టికి బదిలీ చేశారు. శిల్పాశెట్టి కినారా బీచ్ వ్యూలోని తన ఫామ్ హౌస్ పేరు కూడా మార్చుకుంది. విడిపోవాలనే ఉద్దేశంతోనే భార్యాభర్తల మధ్య ఆస్తుల విభజన జరుగుతోందని హిందీ మీడియాలో వార్తలు వచ్చాయి. తమిళ చిత్రం మిస్టర్ రోమియోలో ప్రభుదేవా సరసన శిల్పాశెట్టి నటించింది.

గతేడాది వివాదాల ద్వారా వార్తల్లో నిలిచిన జంటల్లో శిల్పాశెట్టి రాజ్‌కుంద్రా జంట కూడా ఒకటైన సంగతి తెలిసిందే. రాజ్ కుంద్రా అశ్లీల కేసులో అరెస్ట్ అయ్యి బెయిల్ పై విడుదలయ్యాడు. గతంలో ఈ జంట విడిపోబోతున్నట్లు వచ్చిన వార్తలను ఖండించారు. అయితే ఈ జంట బాలీవుడ్ లో విడిపోనుందనే వార్త మళ్లీ హల్ చల్ చేస్తోంది. శిల్పాశెట్టి, రాజ్ కుంద్రా మధ్య ఆస్తుల పంపకాలు కొనసాగుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. రాజ్ కుంద్రా పేరిట కోట్లాది రూపాయల ఆస్తులు శిల్పాశెట్టికి చేరడం గమనార్హం. దాదాపు రూ.39 కోట్ల విలువైన అపార్ట్‌మెంట్‌లోని మొదటి అంతస్తు మొత్తాన్ని రాజ్‌కుంద్రా పేరిట శిల్పాశెట్టిగా మార్చారు.

కినారాలోని బీచ్ వ్యూలో ఉన్న అపార్ట్ మెంట్ తో పాటు రాజ్ కుంద్రా ఫామ్ హౌస్ కు కూడా ఆమె పేరునే మార్చినట్లు సమాచారం. ఆస్తుల బదిలీ ప్రక్రియ కొనసాగుతున్నందున భవిష్యత్తులో దంపతులు భార్యాభర్తలుగా కొనసాగే అవకాశం లేదని గమనించవచ్చు. అపార్ట్ మెంట్ బీచ్ కు 300 మీటర్ల దూరంలో ఉందని బోగట్టా. శిల్పాశెట్టి రాజ్ కుంద్రా విడాకుల విషయంపై త్వరలోనే పూర్తి క్లారిటీ వచ్చే అవకాశం ఉంది.అయితే వీరిద్దరి అభిమానులు కలిసి ఉండాలని కోరుకుంటున్నారు. రాజ్‌కుంద్రా వివాదంలో శిల్పాశెట్టి చిక్కుకున్న తర్వాత గతంతో పోలిస్తే ఊహించని విధంగా సినిమా ఆఫర్లు పడిపోయాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published.