అయ్యో పాపం.. అనసూయ అందాల ఆరబోత అంతా వేస్ట్ అయ్యిందట..

By | February 20, 2022

ఇటీవల విడుదలైన ‘ఖిలాడీ’లో అనసూయ అల్ట్రా గ్లామ్ అవతార్‌లో కనిపించి అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచింది. ఆమె రెండు షేడ్స్ ఉన్న పాత్రలో కనిపించింది – తల్లి పాత్ర మరియు కాన్ ఆర్టిస్ట్. సినిమా సెకండాఫ్‌లో అనసూయ ఎక్కువగా రివీల్ చేసే దుస్తుల్లోనే కనిపించింది. ఆమె చిన్న స్కర్టులు కూడా వేసుకుంది. ఆమె నటనకు ప్రశంసలు అందుతున్నప్పుడు, అనసూయ అలాంటి గ్లామర్ పాత్రలో నటించడానికి అంగీకరించింది. కానీ ఈ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద క్లిక్‌గా విఫలమైంది. ఆమె గురించి కూడా ఎవరూ మాట్లాడటం లేదు. ఆమె ప్రయత్నాలన్నీ వృథా అయ్యాయి.

సుకుమార్‌తో చేసిన ‘పుష్ప’లో ఆమెకు పెద్దగా ఏమీ చేయనప్పటికీ, ఈ చిత్రం దేశవ్యాప్తంగా విజయం సాధించడంతో ఆమెకు మంచి చేసింది. ఆమె భారతదేశంలోని అన్ని ప్రాంతాలలో గుర్తింపు పొందుతుంది. కానీ ‘ఖిలాడీ’తో ఆమెకు అందమైన జీతం తప్ప మరేమీ లభించదు. బుల్లితెర, సినిమాల్లో మంచి ఆఫర్లు తెచ్చుకుంటున్న నటి అనసూయ. సినిమాల విషయానికి వస్తే, ఆమె బహుళ ప్రాజెక్ట్‌లను అంగీకరిస్తోంది మరియు ఆమె తాజా ప్రాజెక్ట్ రవితేజ యొక్క ఖిలాడి, ఇది బాక్సాఫీస్ వద్ద పెద్ద ఫ్లాప్ అయ్యింది. ఇప్పుడు, రవితేజ యొక్క ఖిలాడిలో ఆమె పాత్ర చాలా పరిశీలనలో ఉంది. చిత్రం యొక్క మొదటి భాగంలో,

ఆమె డింపుల్ హయాతి యొక్క తల్లిగా కనిపిస్తుంది మరియు ఆర్థడాక్స్ పాత పాఠశాల మమ్మీగా ఏ మేరకు అతిగా నటించింది. ఆమె ప్రవర్తించిన తీరు చూస్తుంటే చాలా చిరాకు పుట్టించింది. కానీ ఇంటర్వెల్ ట్విస్ట్ ఆమెను నాగరిక పద్ధతిలో ప్రదర్శించినందున విషయాలు సరిపోతాయి. కానీ మరోసారి, సెకండాఫ్‌లో, ఆమె ఆ ఓవర్-ది-టాప్ మరియు అగ్లీ షార్ట్‌లలో దుస్తులు ధరించిన విధానం చాలా అసభ్యంగా కనిపించింది. ఇంకా దారుణమైన విషయం ఏమిటంటే ఆమె బిగ్గరగా మేకప్ చేయడం ఇప్పుడు చర్చనీయాంశంగా మారింది.

ఖిలాడీ సెకండాఫ్‌లో బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌లో నిలబడడం తప్ప ఆమె చేసేదేమీ లేదు. రంగస్థలం, పుష్ప వంటి సినిమాల్లో డీసెంట్ రోల్స్ చేస్తున్న తరుణంలో ఖిలాడీ లాంటి సినిమాల్లో సిల్లీ రోల్స్ చేస్తూ డబ్బు కోసమే ఆ పాత్రను ఎంచుకున్నానని స్పష్టం చేసింది. అన్నింటికంటే, చిన్న స్క్రీన్‌పై వెన్నెముకను సూచించేటప్పుడు, సెక్సీనెస్ అంటే ఏమిటో విప్లవాత్మకంగా మార్చిన యాంకర్ అనసూయ భరద్వాజ్ అని మేము అంగీకరించాల్సి వచ్చింది. ఆమె ఆ హాట్ యాక్ట్‌ల తర్వాత వెండితెరపై కూడా అబ్బురపరిచింది, అయితే ఆమె చాలా సమయం విచారంతో నిండిన నాటకీయ పాత్రలను ఇష్టపడుతుంది. తక్కువ సమయంలోనే రెండు వైవిధ్యభరితమైన పాత్రలు చేసి మెప్పించగలరనడానికి ‘రంగస్థలం’లో ఆమె చేసిన పాత్ర మంచి ఉదాహరణ.

One thought on “అయ్యో పాపం.. అనసూయ అందాల ఆరబోత అంతా వేస్ట్ అయ్యిందట..

Leave a Reply

Your email address will not be published.